Skoða: A-Ö-A

Alda Arnardóttir, leiklistarkennari

Anton Freyr Ársælsson, stuðningsfulltrúi

Areta Laktutijevska, skólaliði

Árný Elsa Lemacks, umsjónarkennari 5. bekkjar

Árný Inga Pálsdóttir, skólastjóri

Árný Valgerður Ingólfsdóttir, stuðningsfulltrúi

Aron Valur Þorsteinsson, íþróttakennari

Áshildur Sveinsdóttir, heimilisfræðikennari

Áslaug Finnsdóttir, umsjónarmaður fasteigna

Bergljót Þorsteinsdóttir, skólahjúkrunarfræðingur

Björg Hrund Sigurbjörnsdóttir, umsjónarkennari 3. bekkjar

Brynja Sigurðardóttir, umsjónarkennari 2. bekkjar

Elva Björk Gísladóttir, umsjónarkennari 2. bekkjar

Ester Helga Líneyjardóttir, aðstoðarskólastjóri

Eyrún Kristín Eyjólfsdóttir, atferlisfræðingur

Griselia Gíslason, yfirmaður í eldhúsi

Guðfinna Björk Sigvaldadóttir, sérkennari

Guðmundur Stefánsson, umsjónarkennari 5. bekkjar

Guðrún María Ingólfsdóttir, stuðningsfulltrúi

Gyða Gunnarsdóttir, kennari

Gyða Þórisdóttir, textílkennari

Haukur Örn Davíðsson, umsjónarkennari 7. bekkjar

Heiður Rós Geirsdóttir, umsjónarkennari 3. bekkjar

Hjördís Unnur Björnsdóttir, umsjónarkennari 6. bekkjar

Hrönn Harðardóttir, umsjónarkennari 3. bekkjar

Ingunn Margrét Óskarsdóttir, umsjónarkennari 1. bekkjar

Kristbjörg Lilja Jóhannesdóttir, ritari

Kristel Björk Þórisdóttir, umsjónarkennari 7. bekkjar

Kristín Lára Ragnarsdóttir, bókasafnsfræðingur

Linda Björk Gunnarsdóttir, umsjónarkennari 4. bekkjar

María Haraldsdóttir, deildarstjóri sérkennslu og sérkennari

Pálína Þorsteinsdóttir, sérkennari

Ragna Sverrisdóttir, umsjónarkennari 6. bekkjar

Sif Ólafsdóttir, umsjónarkennari 1. bekkjar

Signý Traustadóttir, smíðakennari

Sigurður Gunnar Sævarsson, íþróttakennari

Svanur Bjarki Úlfarsson, tónmenntakennari

Thi Hong Pham, skólaliði

Thu Thi Nguyen, skólaliði

Tich Thi Bui, skólaliði

Tinna Lind Sigurbjörnsdóttir, umsjónarkennari 4. bekkjar

Unnur Jónsdóttir, upplýsingatæknikennari

Vilhelmína Óskarsdóttir, skólaliði

Vilma Björk Ágústsdóttir, myndmenntakennari

Þuríður Jóna Ágústsdóttir, deildarstjóri