Skoða: A-Ö-A

Alda Arnardóttir, leiklistarkennari

Árný Elsa Lemacks, umsjónarkennari í 4. bekk

Árný Inga Pálsdóttir, skólastjóri

Árný Valgerður Ingólfsdóttir, stuðningsfulltrúi

Aron Valur Þorsteinsson, íþróttakennari

Áslaug Finnsdóttir, umsjónarmaður fasteigna

Bergljót Þorsteinsdóttir, skólahjúkrunarfræðingur

Björg Hrund Sigurbjörnsdóttir, umsjónarkennari 3. bekkjar

Brynja Sigurðardóttir, umsjónarkennari 1. bekkjar

Elva Björk Gísladóttir, umsjónarkennari 1. bekkjar

Ester Helga Líneyjardóttir, aðstoðarskólastjóri

Griselia Gíslason, yfirmaður í eldhúsi

Guðfinna Björk Sigvaldadóttir, sérkennari

Guðmundur Stefánsson, umsjónarkennari 7. bekkjar

Gyða Gunnarsdóttir, kennari í 5. bekk

Gyða Þórisdóttir, textílkennari

Haukur Örn Davíðsson, umsjónarkennari 7. bekkjar

Heiður Rós Geirsdóttir, umsjónarkennari

Hildur Öder Einarsdóttir, umsjónarkennari 4. bekkjar

Hjördís Unnur Björnsdóttir, kennari (í leyfi)

Hrefna Óskarsdóttir, umsjónarkennari í 5. bekk

Ingunn Margrét Óskarsdóttir, umsjónarkennari 4. bekkjar

Joanna Malgorzata Chojecka, skólaliði

Jonas Peskier, stuðningsfulltrúi

Kristbjörg Lilja Jóhannesdóttir, ritari

Kristel Björk Þórisdóttir, umsjónarkennari 6. bekkjar

Kristín Lára Ragnarsdóttir, bókasafnsfræðingur

Margrét Aðalbjörg Blængsdóttir, stuðningsfulltrúi með sérhæfingu

María Haraldsdóttir, deildarstjóri sérkennslu og sérkennari

María Jóhanna Hrafnsdóttir, umsjónarkennari 2. bekkjar

Pálína Þorsteinsdóttir, sérkennari

Ragna Sverrisdóttir, umsjónarkennari 5. bekkjar

Ragnhildur Ösp Sigurðardóttir, umsjónarkennari 3. bekkjar

Sif Ólafsdóttir, umsjónarkennari 2. bekkjar

Signý Traustadóttir, smíðakennari

Sigurður Gunnar Sævarsson, íþróttakennari

Solveig Thoroddsen, myndmenntakennari

Steinunn E. Benediktsdóttir, heimilisfræðikennari

Svanur Bjarki Úlfarsson, tónmenntakennari

Thi Hong Pham, skólaliði

Thu Thi Nguyen, skólaliði

Tich Thi Bui, skólaliði

Tinna Lind Sigurbjörnsdóttir, umsjónarkennari 6. bekkjar

Unnur Jónsdóttir, upplýsingatæknikennari

Viktor Freyr Hjörleifsson, stuðningsfulltrúi með sérhæfingu

Vilhelmína Óskarsdóttir, skólaliði

Vilma Björg Ágústsdóttir, myndmenntakennari (í leyfi)

Þuríður Jóna Ágústsdóttir, deildarstjóri